รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคเหนือ
จังหวัดพิษณุโลก
วันที่ 13-14 ธันวาคม พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   12 ธ.ค. 2558   13 ธ.ค. 2558   14 ธ.ค. 2558   ]
หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 001 ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ 0 0 0
2 002 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ 0 0 0
3 003 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 3 3
4 004 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
5 005 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ 0 0 0
6 006 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ 0 0 0
7 007 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ 0 0 0
8 008 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ 0 3 3
9 009 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ 0 3 3
10 010 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ 0 3 3
11 011 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ 0 3 3
12 012 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-16.00 2 5 7
13 013 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ หอประชุมล้านนา 09.00-16.00 1 0 1
14 014 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 3 3
15 015 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
16 016 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 2 3 5
17 017 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 3 3
18 018 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องพุทธศาสนา 09.00-09.45 2 3 5
19 019 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ 1 3 4
20 020 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 09.00-10.15 3 3 6
21 021 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ 2 3 5
22 022 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 1 09.00-09.30 2 3 5
23 023 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ 0 3 3
24 024 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องสีเขียว 09.00-10.00 4 3 7
25 025 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.00-09.15 1 3 4
26 026 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 11.00-11.15 1 3 4
27 027 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.00-09.15 1 3 4
28 028 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 404 9.00-10.20 5 3 8
29 029 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ 0 3 3
30 030 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ 0 1 1
31 031 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 3 3
32 032 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 3 4
33 033 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.00-09.15 1 3 4
34 034 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 11.45-13-45 2 3 5
35 035 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ 0 3 3
36 036 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 406 09.00-09.20 2 3 5
37 037 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 405 09.00-09.20 2 3 5
38 038 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 3 4
39 039 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 3 4
40 040 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 2 09.00-10.30 6 3 9
41 041 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 3 09.00-10.45 7 3 10
42 042 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 4 09.00-10.00 4 3 7
43 043 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 6 09.00-09.45 3 3 6
44 044 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 7 09.00-10.15 6 3 9
45 045 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 5 09.00-09.30 2 3 5
46 046 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 8 09.00-09.45 3 3 6
47 047 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 9 09.00-09.15 2 3 5
48 048 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 10 09.00-10.00 4 3 7
49 049 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 09.00-09.15 1 3 4
50 050 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ 0 3 3
51 051 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 10.30-11.00 2 3 5
52 052 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 11.15-11.30 1 3 4
53 053 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 213 09.00-09.40 4 3 7
54 054 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 214 09.00 1 3 4
55 055 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 09.00-09.40 3 3 6
56 056 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 09.00 1 3 4
57 057 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 217 09.00-10.00 4 3 7
58 058 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 222 09.00 1 3 4
59 059 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ 0 3 3
60 060 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 09.00-09.20 2 3 5
61 061 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ 0 3 3
62 062 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 09.00 1 3 4
63 063 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 09.00-10.40 2 3 5
64 064 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 10.20-10.40 2 3 5
65 065 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 213 11.20-12.00 3 3 6
66 066 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ 0 3 3
67 067 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 13.00-13.20 2 3 5
68 068 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 10.20-10.40 2 3 5
69 069 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 217 10.40 1 3 4
70 070 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ 1 3 4
71 071 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ 0 3 3
72 072 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 11.40 1 3 4
73 073 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ 0 3 3
74 074 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ 0 3 3
75 075 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 11.00-11.20 4 3 7
76 076 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ 1 3 4
77 077 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 12 09.00-09.15 1 3 4
78 078 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 0 0
79 079 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 0 1
80 080 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 0 0
81 081 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 0 1
82 082 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 3 0 3
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 120 207 327

หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 083 ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
2 084 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
3 085 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.00-09.15 1 3 4
4 086 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
5 087 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.00-09.15 1 3 4
6 088 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.15-09.30 1 3 4
7 089 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
8 090 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.30-09.45 1 3 4
9 091 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
10 092 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
11 093 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 402 09.20 1 0 1
12 094 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 5 3 8
13 095 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 5 6
14 096 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 5 5
15 097 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
16 098 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.30-11.00 7 3 10
17 099 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 5 ห้อง ห้องประชุม 1 09.00 2 3 5
18 100 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องพุทธศาสนา 09.45-10.30 3 3 6
19 101 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
20 102 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 10.15-11.30 5 3 8
21 103 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
22 104 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 1 09.30-10.00 2 3 5
23 105 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
24 106 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องสีเขียว 10.00-11.45 7 3 10
25 107 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.15-10.30 5 3 8
26 108 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 11.15-11.45 2 3 5
27 109 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.15-10.30 6 3 9
28 110 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 404 10.40-11.20 3 3 6
29 111 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 403 09.00-09.40 3 3 6
30 112 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 403 11.00 1 5 6
31 113 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 3 5 8
32 114 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 2 3 5
33 115 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.15-09.45 2 3 5
34 116 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 13.45-14.00 1 3 4
35 117 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 406 10.00-11.20 2 3 5
36 118 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 406 09.40-10.20 3 3 6
37 119 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 405 09.40-10.40 3 3 6
38 120 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 5 6
39 121 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 3 4
40 122 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 2 10.30-11.15 3 3 6
41 123 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
42 124 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 4 10.00-10.30 2 3 5
43 125 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 6 09.45-10.45 4 3 7
44 126 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 7 10.15-10.45 2 3 5
45 127 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
46 128 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 8 09.45-10.00 1 3 4
47 129 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 9 2 3 5
48 130 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 10 10.00-10.30 2 3 5
49 131 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 09.15-09.30 1 0 1
50 132 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 10.15-10.30 1 3 4
51 133 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 11.00-11.15 1 3 4
52 134 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
53 135 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 213 10.00-10.20 2 3 5
54 136 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 214 09.20-10.00 3 3 6
55 137 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 10.00-11.00 4 3 7
56 138 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 09.20-09.40 2 3 5
57 139 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
58 140 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
59 141 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 223 09.00 1 3 4
60 142 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 09.40-10.40 4 3 7
61 143 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
62 144 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 09.20 1 3 4
63 145 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 09.40-10.00 2 3 5
64 146 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 11.00 0 3 3
65 147 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 213 13.00-13.20 2 3 5
66 148 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
67 149 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 13.40 1 3 4
68 150 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 11.00 1 3 4
69 151 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 217 11.00 1 3 4
70 152 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 222 09.20 1 3 4
71 153 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 223 09.40 1 3 4
72 154 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 12.00 1 3 4
73 155 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
74 156 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 09.40 1 3 4
75 157 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 11.40-12.00 1 3 4
76 158 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 11.20 0 3 3
77 159 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 12 09.15-09.30 1 3 4
78 160 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 0 5 5
79 161 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 5 6
80 162 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 0 5 5
81 163 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 5 6
82 164 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 0 1
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 128 249 377

หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 165 ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
2 166 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
3 167 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
4 168 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
5 169 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 0 1
6 170 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
7 171 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
8 172 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
9 173 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
10 174 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 402 09.00 1 3 4
11 175 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
12 176 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 0 1
13 177 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 9.00-12.00 1 3 4
14 178 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 5 5
15 179 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
16 180 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
17 181 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
18 182 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องพุทธศาสนา 10.30-10.45 1 3 4
19 183 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
20 184 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 11.30-14.00 3 0 3
21 185 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 0 1
22 186 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 1 10.00-10.30 2 3 5
23 187 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
24 188 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องสีเขียว 11.45-15.00 7 3 10
25 189 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 10.30-11.00 2 3 5
26 190 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
27 191 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 10.30-11.30 5 3 8
28 192 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 404 11.40-13.20 4 3 7
29 193 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 403 10.00-10.40 3 3 6
30 194 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
31 195 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 5 6
32 196 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 5 6
33 197 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก ห้อง ห้องแม่จันทร์หอม 09.45-10.15 2 3 5
34 198 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
35 199 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
36 200 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 406 10.40 1 3 4
37 201 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง 405 10.20-11.40 4 3 7
38 202 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 0 0
39 203 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 1 5 6
40 204 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 2 11.15-11.45 4 3 7
41 205 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 3 10.45-11.15 2 3 5
42 206 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 4 10.30-11.00 2 3 5
43 207 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 6 10.45-11.15 2 3 5
44 208 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
45 209 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 5 09.30-10.15 3 3 6
46 210 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 8 10.00-10.15 1 3 4
47 211 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 9 2 3 5
48 212 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
49 213 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 09.30-10.15 3 3 6
50 214 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
51 215 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
52 216 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 11 11.30-11.45 1 0 1
53 217 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 213 10.40-11.00 2 3 5
54 218 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 214 10.20-11.00 3 3 6
55 219 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 11.20-12.00 3 3 6
56 220 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 10.00 1 3 4
57 221 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 217 10.20 1 3 4
58 222 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
59 223 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 223 09.20-10.40 2 3 5
60 224 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 11.00-11.20 2 3 5
61 225 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
62 226 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
63 227 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 10.20 3 3 6
64 228 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
65 229 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
66 230 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 214 11.20 1 3 4
67 231 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 215 14.00 1 3 4
68 232 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 216 11.20 1 3 4
69 233 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
70 234 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 222 09.40 1 3 4
71 235 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 223 10.00-10.20 2 3 5
72 236 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 224 13.00-13.20 2 3 5
73 237 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
74 238 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 10.00 1 3 4
75 239 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 226 13.20 1 3 4
76 240 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ อาคาร 2 ห้อง 225 11.40 1 3 4
77 241 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 12 09.30-10.00 2 3 5
78 242 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ 13.00-16.00 0 0 0
79 243 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 1 5 6
80 244 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 0 0 0
81 245 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 0 0 0
82 246 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 13.00-16.00 2 5 7
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 98 201 299

หมวดหมู่ : ลูกจ้างยอดเยี่ยม
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 247 ลูกจ้าง/พนักงานราชการยอดเยี่ยม (สพฐ.) 0 0 0
2 248 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก อาคารปทุมมาวดี 12 09.00-09.15 1 0 1
3 249 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา 0 0 0
4 250 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา 1 3 4
5 251 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา 0 0 0
6 252 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา 0 0 0
7 253 ลูกจ้างยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 3 3
8 254 ลูกจ้างยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ ห้องประชุมล้านนา 09.00-12.00 0 3 3
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 2 9 11

สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
จำนวนผู้เข้าประกวด จำนวนกรรมการ รวมผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
348 666 1014